เทศบาลตำบลท้ายดง ขอเชิญชวนนักเรียน นักศึกษา และประชาชนทั่วไป เข้าใช้บริการ "ศูนย์ดิจิทัลชุมชน" ที่หอประชุมเทศบาลตำบลท้ายดง ระหว่างวันจันทร์-วันศุกร์ ในวันและเวลาราชการ
โดยมีการให้บริการ คอมพิวเตอร์ Free WIFI และชุดสตูดิโอพร้อมฉากหลังสำหรับถ่ายรูป จะมีเจ้าหน้าที่ผู้ดูแลศูนย์ดิจิทัลชุมชนให้การช่วยเหลือและคำปรึกษาในการศึกษาข้อมูลหรือค้นคว้าหาข้อมูลต่างๆ
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
1. บัตรประจำตัวประชาชน
2. โทรศัพท์มือถือ
เข้าใช้บริการเพื่อลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ